เข้าสู่ระบบจัดการข้อมูล
ประกาศข่าวจัดซื้อจัดจ้าง 
   หน้าหลัก      ผลการดำเนินการ       รายงานแผนการดำเนินการ
          จัดซื้อจัดจ้าง
  
    ค้นหาข้อมูลจัดซื้อจัดจ้าง  

 [Summary]     [Plan]     [ข่าวผู้รับซอง]     [ข่าวผู้ยื่นซอง/ราคา]     [ประกาศผู้ชนะ]     [ประกาศข้อมูลสัญญา]
ลำดับที่ ชื่อเรื่อง วันที่ประกาศ
1 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคาจ้างซ่อมอุปกรณ์เอวิโอนิกส์ จำนวน 16 รายการ (ครั้งที่ 2) โดยวิธีคัดเลือก 26/08/2569
2 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา จ้างดำเนินการจัดประชุมสรุปผลงานประจำปี 2569 โดยวิธีคัดเลือก 10/08/2569
3 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา จ้างดำเนินการจัดกิจกรรมสานสัมพันธ์สถาบันการบินพลเรือน กรุงเทพฯ-หัวหิน โดยวิธีคัดเลือก 10/08/2569
4 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคาอะไหล่เครื่องบินแบบต่างๆ จำนวน 18 รายการ โดยวิธีคัดเลือก 22/07/2569
5 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคาซื้ออะไหล่แบบ Overhaul จำนวน 54 รายการ โดยวิธีคัดเลือก 21/07/2569
6 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา จ้างซ่อมอุปกรณ์อากาศยานเครื่องบินแบบ Diamond จำนวน ๑ รายการ 22/06/2569
7 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคาอะไหล่เครื่องฝึกบินจำลอง จำนวน 10 รายการ วิธีคัดเลือก 16/06/2569
8 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา จ้างซ่อมอุปกรณ์เอวิโอนิกส์ จำนวน 8 รายการ โดยวิธีคัดเลือก 20/04/2569
9 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา จ้างที่ปรึกษาวิเคราะห์โครงการด้านเทคโนโลยีดิจิทัลของ สบพ. จำนวน 1 งาน โดยวิธีคัดเลือก 16/04/2569
10 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา ซื้ออะไหล่เครื่องบินแบบ Diamond จำนวน 45 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 03/04/2569
11 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคาจ้างทำวารสารประชาสัมพันธ์ (TRAINER) ประจำปีงบประมาณ 2569 จำนวน 1 งาน โดยวิธีคัดเลือก 08/04/2569
12 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา ซื้ออะไหล่เครื่องบินแบบต่างๆ จำนวน 15 รายการ โดยวิธีคัดเลือก 26/03/2569
13 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา จ้างที่ปรึกษาพัฒนาประสิทธิภาพเชิงนิเวศเศรษฐกิจ (Eco-Efficiency) ของ สถาบันการบินพลเรือน ปีงบประมาณ 2569-2570 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26/03/2569
14 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคาซื้อหนังสือ EASA ATPL (A) Training Manuals all16 Books-Bristol Ground School จำนวน 28 ชุด โดยวิธีคัดเลือก 24/03/2569
15 รายชื่อบริษัทที่เชิญเสนอราคา ซื้อเครื่องยนต์เครื่องบินดีเซลขนาด 135 แรงม้า สำหรับเครื่องบิน Diamond DA40TDI (Diesel Engine 135 HP for Diamond DA40 TDI) จำนวน 2 เครื่อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10/03/2569

 
  Copyright © 2026 Civil Aviation Training Center ปรับปรุงล่าสุด  2023-08-06   พัฒนาโดย  สำนักดิจิทัลการบิน  สถาบันการบินพลเรือน