เข้าสู่ระบบจัดการข้อมูล
ประกาศข่าวจัดซื้อจัดจ้าง 
   หน้าหลัก      ผลการดำเนินการ       รายงานแผนการดำเนินการ
          จัดซื้อจัดจ้าง
  
    ค้นหาข้อมูลจัดซื้อจัดจ้าง  

 [Summary]     [Plan]     [ข่าวผู้รับซอง]     [ข่าวผู้ยื่นซอง/ราคา]     [ประกาศผู้ชนะ]     [ประกาศข้อมูลสัญญา]
ลำดับที่ ชื่อเรื่อง วันที่ประกาศ
136 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างดูแลและบำรุงรักษาอุปกรณ์ภายในห้อง Data Center สบพ.กทม. จำนวน 4 รายการ โดยวิธีคัดเลือก 03/12/2568
137 ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อเครื่องบินเครื่องยนต์เดียวแบบ D40 NG (SINGLE-ENGINE AIRCRAFT DA40 NG) ตำบลหัวหิน อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ จำนวน 4 ลำ 27/11/2568
138 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน AP-126 ประจำเดือน ธันวาคม 2568 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26/11/2568
139 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน AP-127 ประจำเดือน ธันวาคม 2568 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26/11/2568
140 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน AP-129 ประจำเดือน ธันวาคม 2568 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26/11/2568
141 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการซื้อเสื้อโปโลสีดำ จำนวน 700 ตัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26/11/2568
142 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อบัตรพลาสติก (Preprint หน้าหลัง) จำนวน 800 ใบ และหมึกพิมพ์ Ribbon 4 สี จำนวน 2 ม้วน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18/11/2568
143 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อภาระงาน (Work Load) จำนวน 1 ระบบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18/11/2568
144 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมอุปกรณ์เอวิโอนิกส์ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18/11/2568
145 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้ออะไหล่เครื่องบินแบบ Diamond จำนวน 8 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17/11/2568
146 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงอาคาร 8 เหลี่ยม เพื่อเป็นห้องพักผ่อนศิษย์การบิน ศูนย์ฝึกการบินหัวหิน จำนวน 1 แห่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11/11/2568
147 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการเช่าห้องพักศิษย์การบิน หลักสูตร AP-128 ระยะเวลา ตั้งแต่ 4 พฤศจิกายน 2568 ถึง 30 กันยายน 2569 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 06/11/2568
148 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซ์้อโฆษณาในรถไฟฟ้า BTS จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 04/11/2568
149 ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือประจำไตรมาสที่ 4 (เดือน กรกฎาคม พ.ศ.2568 ถึง เดือน กันยายน พ.ศ. 2568) 24/10/2568
150 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร AP-129 ประจำเดือน พฤศจิกายน 2568 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 22/10/2568

 
  Copyright © 2026 Civil Aviation Training Center ปรับปรุงล่าสุด  2023-08-06   พัฒนาโดย  สำนักดิจิทัลการบิน  สถาบันการบินพลเรือน