เข้าสู่ระบบจัดการข้อมูล
ประกาศข่าวจัดซื้อจัดจ้าง 
   หน้าหลัก      ผลการดำเนินการ       รายงานแผนการดำเนินการ
          จัดซื้อจัดจ้าง
  
    ค้นหาข้อมูลจัดซื้อจัดจ้าง  

 [Summary]     [Plan]     [ข่าวผู้รับซอง]     [ข่าวผู้ยื่นซอง/ราคา]     [ประกาศผู้ชนะ]     [ประกาศข้อมูลสัญญา]
ลำดับที่ ชื่อเรื่อง วันที่ประกาศ
31 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการเช่าห้องพักศิษย์การบิน ศูนย์ฝึกการบิน หลักสูตรนักบิน รุ่น AP-132 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 23/06/2569
32 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างตรวจสุขภาพประจำปีพนักงานและลูกจ้าง สบพ. ประจำปี 2569 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16/06/2569
33 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้ออะไหล่เครื่องฝึกบินจำลอง จำนวน 10 รายการ โดยวิธีคัดเลือก 22/06/2569
34 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างซ่อมใบพัดเครื่องบิน จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12/06/2569
35 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการซื้ออะไหล่เครื่องบินแบบ Diamond จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 09/06/2569
36 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อแบตเตอรี่สำรองฉุกเฉินสำหรับลิฟต์โดยสาร จำนวน 28 ลูก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 05/06/2569
37 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเปรียบเทียบเครื่องมือ(UT,ET,UT Phase Array,MT) จำนวน 4 รายการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง 02/06/2569
38 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการซื้อเครื่องมัลติมีเดียโปรเจคเตอร์ ระดับ WUXGA จำนวน 2 เครื่อง โดยวิธีเฉพาะเจะจง 05/06/2569
39 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร AP-129 ประจำเดือน มิถุนายน 2569 28/05/2569
40 ซื้ออะไหล่เครื่องบินแบบทั่วไป จำนวน 2 รายการ 28/05/2569
41 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร AP-126 เดือน มิถุนายน 2569 โดยวิธีเฉพ่าะเจาะจง 21/05/2569
42 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร AP-127 เดือนมิถุนายน 2569 โดยวิธีเฉพ่าะเจาะจง 21/05/2569
43 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงอาคาร 5 ห้องปฏิบัติการ Up Skill Reskill Unpressuized Piston Engine จำนวน 1 แห่ง (ครั้งที่2)ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 21/05/2569
44 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการซื้อวัสดุสิ้นเปลือง จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14/05/2569
45 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าสิทธิ์การใช้งานแบบรายปี สำหรับ Adobe Acrobat Pro จำนวน 31 license โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12/05/2569

 
  Copyright © 2026 Civil Aviation Training Center ปรับปรุงล่าสุด  2023-08-06   พัฒนาโดย  สำนักดิจิทัลการบิน  สถาบันการบินพลเรือน