เข้าสู่ระบบจัดการข้อมูล
ประกาศข่าวจัดซื้อจัดจ้าง 
   หน้าหลัก      ผลการดำเนินการ       รายงานแผนการดำเนินการ
          จัดซื้อจัดจ้าง
  
    ค้นหาข้อมูลจัดซื้อจัดจ้าง  

 [Summary]     [Plan]     [ข่าวผู้รับซอง]     [ข่าวผู้ยื่นซอง/ราคา]     [ประกาศผู้ชนะ]     [ประกาศข้อมูลสัญญา]
ลำดับที่ ชื่อเรื่อง วันที่ประกาศ
211 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อค่าภาระงาน ( Work Load ) จำนวน 1 ระบบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 28/08/2568
212 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร HP-56 ตั้งแต่วันที่ 30 สิงหาคม 2568 ถึงวันที่ 30 กันยายน 2568 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27/08/2568
213 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร AP-126 ประจำเดือน กันยายน 2568 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27/08/2568
214 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร AP-127 เริ่มตั้งแต่ 25 ส.ค. 68 ถึง 30 ก.ย. 68 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27/08/2568
215 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมอุปกรณ์เอวิโอนิกส์อากาศยาน จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 25/08/2568
216 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการเครื่องถ่ายเอกสารพร้อมระบบบริหารจัดการ (เริ่มตั้งแต่ 1 ตุลาคม 2568 ถึง 30 กันยายน 2569) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 25/08/2568
217 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างดำเนินงานโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรภายใต้กิจกรรม Happy Workplace จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 19/08/2568
218 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างดำเนินการจัดประชุมเชิงปฏบัติการสรุปผลงานประจำปีภายใต้โครงการเรียนรู้จากประสบการณ์ททำงาน จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 19/08/2568
219 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการเช่าห้องพักศิษย์การบิน หลักสูตร HP-56 (ตั้งแต่ 16 ส.ค. 68 ถึง 30 ก.ย. 68) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15/08/2568
220 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสิ้นเปลืองในการเรียนภาคปฏิบัติ หลักสูตร UPEA-R โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15/08/2568
221 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างรื้อถอนและย้ายจุดติดตั้งระบบเครือข่าย จำนวน 1 งาน โดยวิธีคัดเลือก 08/08/2568
222 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงห้องน้ำหลังอาคาร 9 ศฝบ.หัวหิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 07/08/2568
223 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดทำแฟ้มบบรจุเอกสารตราสัญลักษณ์ สบพ.โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 06/08/2568
224 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดทำแผ่นพับเผยแพร่หลักสูตรภาคอากาศ สบพ.โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 06/08/2568
225 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำอาหารศิษย์การบิน หลักสูตร AP-126 ประจำเดือน สิงหาคม 2568 29/07/2568

 
  Copyright © 2026 Civil Aviation Training Center ปรับปรุงล่าสุด  2023-08-06   พัฒนาโดย  สำนักดิจิทัลการบิน  สถาบันการบินพลเรือน