เข้าสู่ระบบจัดการข้อมูล
ประกาศข่าวจัดซื้อจัดจ้าง 
   หน้าหลัก      ผลการดำเนินการ       รายงานแผนการดำเนินการ
          จัดซื้อจัดจ้าง
  
    ค้นหาข้อมูลจัดซื้อจัดจ้าง  

 [Summary]     [Plan]     [ข่าวผู้รับซอง]     [ข่าวผู้ยื่นซอง/ราคา]     [ประกาศผู้ชนะ]     [ประกาศข้อมูลสัญญา]
ลำดับที่ ชื่อเรื่อง วันที่ประกาศ
196 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างติดตั้งเครือข่าย Centralize Management และ Centralized log จำนวน 1 ระบบ โดยวิธีคัดเลือก 18/09/2568
197 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างบำรุงรักษาระบบบริหารจัดการห้องสมุดอิเล็กทรอนิกส์ (Digital Library Management System) จำนวน 1 ระบบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18/09/2568
198 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาระบบโทรศัพท์สำนักงานอัตโนมัติแบบ IP (IP-PBX) จำนวน 1 ระบบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17/09/2568
199 ประกาศผู้ชนะการเสนอราค รายการจ้างบำรุงรักษาระบบเครือข่ายไร้สาย ณ สบพ.กทม. และ ศฝบ.หัวหิน จำนวน 1 ระบบ โดยวิธีคัดเลือก 17/09/2568
200 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการซื้อปกประกาศนียบัตร จำนวน 1,500 เล่ม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16/09/2568
201 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบริการงานดูแลและบำรุงรักษาอาคาร และงานวิศวกรรมประกอบอาคาร (ระยะเวลา 1 ปี เริ่มตั้งแต่ 1 ตุลาคม 2568 ถึง 30 กันยายน 2569) จำนวน 1 งาน โดยวิธีคัดเลือก 16/09/2568
202 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างทำความสะอาดอาคารสถานที่ สบพ.กรุงเทพฯ (ระยะเวลา 1 ปี เริ่มตั้งแต่ 1 ตุลาคม 2568 ถึง 30 กันยายน 2569 จำนวน 1 งาน โดยวิธีคัดเลือก 16/09/2568
203 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาเช่าเครื่องถ่ายเอกสารประจำ ศฝบ.หัวหิน จำนวน 1 ระบบ ประจำปีงบประมาณ 2569 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 12/09/2568
204 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการเช่าห้องพักศิษย์การบิน ศูนย์ฝึกการบิน สถาบันการบินพลเรือน รุ่น AP-127 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11/09/2568
205 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงโรงจอดรถยานพาหนะเพื่อเป็นห้องอาหารศิษย์การบิน ศฝบ. จำนวน 1 งานโดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11/09/2568
206 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการซื้อกระดาษประเภทต่างๆ จำนวน 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 25/08/2568
207 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าใช้ระบบการฝึกอบรมฐานคอมพิวเตอร์ (Computer - based Training CBT) จำนวน 29 บัญชี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 05/09/2568
208 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมใบพัดเครื่องบินแบบ Diamond DA40CS จำนวน 2 ชุด และใบพัดเครื่องบินแบบ Cessna 172R จำนวน 1 ชุด (ครั้งที่2)โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 04/09/2568
209 ประกาศผู้ชนะเสนอราคา จ้างรักษาความปลอดภัยอาคารและสถานที่ สบพ.กรุงเทพฯ (ระยะเวลา 1 ปี เริ่มตั้งแต่ 1 ตุลาคม 2568 ถึง 30 กันยายน 2569) จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 04/09/2568
210 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา รายการจ้างซ่อมบำรุงอุปกรณ์ในห้องปฏิบัติการ (Mainboard) จำนวน 1 รายการ 03/09/2568

 
  Copyright © 2026 Civil Aviation Training Center ปรับปรุงล่าสุด  2023-08-06   พัฒนาโดย  สำนักดิจิทัลการบิน  สถาบันการบินพลเรือน